Lingwo - Collaborative dictionary (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Set name
ta: பெயரை அமை

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Relationship
ta: உறவு

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.
