Link (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Link
cy: Dolen

en: Link Target
cy: Targed Dolen

en: Placeholder tokens
cy: Symbolau daliwr lle

en: The following placeholder tokens can be used in both paths and titles. When used in a path or title, they will be replaced with the appropriate values.
cy: Gall y symbolau daliwr lle canlynol eu defnyddio mewn llwybrau ac penawdau. Pan yn cael eu defnyddio mewn llwybt neu pennawd, byddent yn cael ei ail-osod gyda gwerthoedd addas.

en: Optional Title
cy: Pennawd dewisol

en: Required Title
cy: Pennawd sy'n ofynnol

en: No Title
cy: Dim pennawd

en: Link Title
cy: Pennawd Dolen

en: URL Display Cutoff
cy: Toriad Arddangosiad URL

en: If the user does not include a title for this link, the URL will be used as the title. When should the link title be trimmed and finished with an elipsis (&hellip;)? Leave blank for no limit.
cy: Os nad yw'r defnyddiwr yn cynnwys pennawd i'r ddolen yma, bydd URL yn cael ei ddefnyddio fel pennawd. Pryd ddylai pennawd dolen gael ei dacluso a'i orffen gydag elipsis (&hellip;)?. Gadewch yn wag i ddim cyfyngiad.

en: Default (no target attribute)
cy: Rhagosod (dim priodoledd darged)

en: Open link in window root
cy: Agor dolen mewn gwraidd ffenestr

en: Open link in new window
cy: Agor dolen mewn ffenestr newydd

en: Allow the user to choose
cy: Caniatau'r defnyddiwr i ddewis

en: Additional CSS Class
cy: Dosbarth CSS ychwanegol

en: Not a valid URL.
cy: Ddim yn URL dilys.

en: Titles are required for all links.
cy: Penawdau yn ofynnol i holl ddoleni.

en: Open URL in a New Window
cy: Agor URL mewn Ffenestr Newydd

en: Defines simple link field types.
cy: Diffinio mathau o faes dolen syml.

en: Fields
cy: Meysydd

en: Link URL
cy: Cysylltu URL

en: Wildcard
cy: Nod-chwiliwr

en: Optional URL
cy: URL dewisol

en: If the link title is optional or required, a field will be displayed to the end user. If the link title is static, the link will always use the same title. If <a href="http://drupal.org/project/token">token module</a> is installed, the static title value may use any other node field as its value. Static and token-based titles may include most inline XHTML tags such as <em>strong</em>, <em>em</em>, <em>img</em>, <em>span</em>, etc.
cy: Od yw'r pennawd dolen yn ddewisol neu yn ofynnol, bydd maes yn cael ei ddangos i'r defnyddiwr olaf. Os yw'r dolen pennawd yn statig, bydd y ddolen yn defnyddio'r un pennawd. Os <a href="http://drupal.org/project/token">caiff modiwl symbol</a> ei mewnosod, bydd gwerth pennawd statig yn agllu defnyddio maes nod aeall fel ei werth. Gall penawdau statig ac wedi ei seilio ar sybol gynnwys rhan fwyaf o dagiau XHTML mewn llinell megis <em>strong</em>, <em>em</em>, <em>img</em>, <em>span</em>, etc.If the link title is optional or required, a field will be displayed to the end user. If the link title is static, the link will always use the same title. If token module is installed, the static title value may use any other node field as its value. Static and token-based titles may include most inline XHTML tags such as <em>cryf</em>,<em> em</em>,<em> img</em>, <em>span</em>, ayyb.

en: Allow user-entered tokens
cy: Caniatau symbolau wedi ei roi gan ddefnyddiwr

en: Checking will allow users to enter tokens in URLs and Titles on the node edit form. This does not affect the field settings on this page.
cy: Bydd gwirio yn caniatau defnyddwyr i roi symbolau yn URLau a Phennawdau ar y ffurf golygu nod. Nid yw hyn yn effeithio gosodiadau maes ar y dudalen yma.

en: Rel Attribute
cy: Priodoledd Rel

en: When output, this link will have this rel attribute. The most common usage is <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Nofollow">rel=&quot;nofollow&quot;</a> which prevents some search engines from spidering entered links.
cy: Pan yn allbynnu, bydd y ddolen yma gyda'r priodeoledd rel. Y defnydd mwyaf cyffredin yw  <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Nofollow">rel=&quot;nofollow&quot;</a> sydd yn atal rhai injan chwilio rhag trybeddu doleni sydd wedi ei roi.

en: When output, this link will have have this class attribute. Multiple classes should be separated by spaces.
cy: Pan yn allbynnu, bydd gan y ddolen yma priodoledd dosbarth. Dylai dosbarthiadau lluosog gael eu gwahanu gan fylchau.

en: At least one title or URL must be entered.
cy: Mae'n rhaid o leiaf un pennawd neu URL gael ei roi mewn.

en: You cannot enter a title without a link url.
cy: Ni allwch roi pennawd heb ddolen url.

en: Title, as link (default)
cy: pennawd, fel dolen (rhagosod)

en: URL, as link
cy: URL, fel dolen

en: Short, as link with title "Link"
cy: Byr, fel dolen gyda pennawd "Dolen"

en: Label, as link with label as title
cy: Label, fel dolen gyda label fel pennawd.

en: Separate title and URL
cy: Gwahanu pennawd ac URL

en: Validator
cy: Dilysydd

en: Is one of
cy: Yn un o

en: The title to use when this argument is present; it will override the title of the view and titles from previous arguments. You can use percent substitution here to replace with argument titles. Use "%1" for the first argument, "%2" for the second, etc.
cy: Pennawd i'w ddefnyddio pan mae'r arg yma'n bresennol; bydd yn gwrthwneud y pennawd o'r gwelediad a penawdau o argau blaenorol. Gallwch ddefnyddio amnewid canran i ailosod gyda penawdau arg. Defnyddio "%1" i'r arg gyntaf, "%2" i'r ail, ayyb.

en: Action to take if argument is not present
cy: Gweithred i'w wneud os nad yw'r arg yn bresennol.

en: If this value is received as an argument, the argument will be ignored; i.e, "all values"
cy: Os yw'r gwerth yma yn cael ei ddwerbyn fel arg, bydd yr arg yn cael ei anwybyddu; e.e., "holl werthoedd"

en: Wildcard title
cy: Pennawd nod-chwiliwr

en: The title to use for the wildcard in substitutions elsewhere.
cy: Pennwad i'w ddefnyddio i'r nod-chwiliwr mewn amnewidiadau yn rhywle arall.

en: <Basic validation>
cy: <Dilysydd sylfaenol>

en: Action to take if argument does not validate
cy: Gweithred i'w gyflawni os nad yw'r arg yn dilysu.

en: The protocols displayed here are those globally available. You may add more protocols by modifying the <em>filter_allowed_protocols</em> variable in your installation.
cy: Y brasluniau a ddangosir yma yw rhai sydd ar gael yn eang. Gallwch ychwanegu brasluniau drwy addasu newidiolyn <em>brasluniau_hidlo_a ganiateri</em> yn eich mewnosodiad.

en: Link title
cy: Pennwad dolen

en: Formatted html link
cy: Dolen html wedi ei fformatio

en: Store a title, href, and attributes in the database to assemble a link.
cy: Storio pennawdm ac priodolwyr yn y gronfa ddata i gydosod dolen.

en: URL, as plain text
cy: URL, fel testun plaen

en: Validate URL
cy: Dilysu URL
