Link (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Link
te: లింకు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: About
te: గురించి

en: Selected Title
te: ఎంచుకున్న శీర్షిక
