Link checker (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Error
cy: Gwall

en: Set @type %title to unpublished.
cy: Gosod @type %title i fod heb ei gyhoeddi.

en: Depends on: !dependencies
cy: Yn dibynnu ar: !dependencies

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-wedi anablu">wedi anablu</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-galluogwyd">galluogwyd</span>)@module (galluogwyd)

en: filter
cy: hidlydd

en: HTTP request status
cy: Statws cais HTTP

en: Fails
cy: Yn ffaelu

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
cy: Nid yw eich ffurfweddiad system neu rhwydwaith yn caniatau Drupal gael mynediad i dudalennau gwe, gan ddod i ganlyniad o leihad mewn swyddogaeth. Gall hyn fod oherwydd ffurfweddiad eich gweinydd gwe neu gosodiadau PHP, a dylai gael ei gydrannu mewn trefn gwybodaeth lawrlwythiad am ddiweddariadau sydd ar gael, cyrchu porthwyr cydgasglydd, mewngofnodi drwy IDAgored, neu defnyddiwch gwasanaethau rhwydwaith eraill.
