Link checker (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Error
ta: வழு
