Link checker (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Operations
vi: Thao tác

en: Disabled
vi: Tắt

en: Settings
vi: Thiết lập

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Preview
vi: Xem trước

en: Error
vi: Lỗi

en: Set @type %title to unpublished.
vi: Đặt @type %title thành chưa công bố.

en: Depends on: !dependencies
vi: Phụ thuộc: !dependencies

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
vi: @module (<span class="admin-disabled">đang tắt</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
vi: @module <span class="admin-enabled">(kích hoạt)</span>

en: filter
vi: Lọc

en: HTTP request status
vi: Trạng thái của yêu cầu HTTP

en: Fails
vi: Hỏng

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
vi: Cấu hình hệ thống hoặc mạng của bạn không cho phép Drupal truy cập các trang web, điều này sẽ làm giới hạn một số chức năng. Có thể là do cấu hình máy phục vụ web, hoặc do các thiết lập PHP. Vấn đề cần được giải quyết để hệ thống có thể tải về các thông tin cập nhật, lấy các nguồn cung cấp tin, đăng nhập thông qua OpenID, hoặc sử dụng các dịch vụ phụ thuộc vào mạng.

en: Missing text format: %format.
vi: Thiếu định dạng văn bản: %format.
