Link checker (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Error
fil: Mali

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)
