Link checker (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Response
ta: பதில்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Error
ta: பிழை

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list
