Linkit (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Insert
cy: Mewnosod

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Ok
cy: Iawn
