Linkit (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Ok
ta: சரி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
