Linkit (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Insert
vi: Chèn

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: ID
vi: Mã

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Class
vi: Lớp

en: Link to node
vi: Liên kết đến node

en: published
vi: đã xuất bản

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp
