Linkit (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: Roles
vi: Vai trò

en: System
vi: Hệ thống

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Users
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: ms
vi: mili-giây

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Add new profile
vi: Thêm hồ sơ mới

en: Search content
vi: Tìm kiếm nội dung

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Enabled, title
vi: Được bật và theo tiêu đề

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
