Linkit (7.x-2.7) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Close
te: మూసివేయి

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు
