Linkit (7.x-3.6) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Relationship
ta: உறவு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
