Links pane (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Value
vi: Giá trị

en: Links
vi: Các liên kết

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Link class
vi: Class liên kết

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị
