Links pane (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்
