LiveChat (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Install
fil: Ilagay

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
