LiveChat (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Install
ta: நிறுவுக

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
