LiveChat (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക
