Locale automatic import (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Administration
vi: Quản lý

en: Import
vi: Nhập vào

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Mode
vi: Chế độ

en: Import translation
vi: Nhập bản dịch

en: Starting import
vi: Bắt đầu nhập vào

en: Strings in the uploaded file replace existing ones, new ones are added. The plural format is updated.
vi: Các chuỗi có trong tập tin được tải lên sẽ thay thế các chuỗi hiện có, và các chuỗi chưa có sẽ được thêm vào. Định dạng số nhiều cũng sẽ được cập nhật.

en: Existing strings and the plural format are kept, only new strings are added.
vi: Các chuỗi đã có và các dạng số nhiều sẽ được giữ nguyên, chỉ các chuỗi mới mới được thêm vào.

en: Importing translations
vi: Đang nhập các bản dịch.

en: Error importing translations
vi: Lỗi khi nhập các bản dịch
