Location (7.x-3.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: CCK
ta: உ.க.க

en: Delete
ta: அழி

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Location
ta: இடம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Method
ta: முறை

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: China
ta: சைனா

en: Pitcairn Islands
ta: பிட்கன் தீவுகள்

en: Source
ta: மூலம்
