Location Region (7.x-1.1-alpha2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Country
ta: நாடு

en: Region
ta: பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
