Log entity (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Log
te: చిట్టా

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Created
te: సృష్టితం

en: Done
te: పూర్తయ్యింది
