Log entity (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Log
ta: பதிவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.
