Log entity (7.x-1.6) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്
