Log Filter (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: new
fil: bago

en: error
fil: mali

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Filter
fil: Salain

en: warning
fil: babala

en: critical
fil: kritikal

en: debug
fil: kumpuni

en: info
fil: impormasyon

en: notice
fil: paunawa

en: alert
fil: alerto

en: emergency
fil: biglang pangangailangan

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.
