Log Filter (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: பிழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Close
ta: மூடு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: critical
ta: சிக்கலான

en: or
ta: அல்லது

en: New
ta: புதிய

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: info
ta: தகவல்

en: Any
ta: ஏதும்

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: emergency
ta: அவசரம்

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.
