Logic Block (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்
