Login by IP (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: edit
fil: wastuhin

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
