Login by IP (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Do nothing.
te: ఏమీ చేయవద్దు.

en: edit
te: మార్చు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
