Login by IP (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Do nothing.
ta: ஒன்றும் செய்யாதே.

en: edit
ta: மாற்று

en: Session
ta: அமர்வு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
