Login Destination (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: About
te: గురించి
