Login one time (7.x-2.8) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: User
ta: பயனர்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: E-mail settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைப்புகளை

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்
