LoginToboggan (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Password
fil: Hudyat

en: edit
fil: wastuhin

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang iyong hudyat at karagdagang impormasyon ay naipadala na sa iyong e-liham.

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.
