LoginToboggan (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Link
te: లింకు

en: edit
te: మార్చు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Other
te: ఇతర

en: 1 Day
te: 1 రోజు

en: 2 Days
te: 2 రోజులు

en: 3 Days
te: 3 రోజులు

en: 4 Days
te: 4 రోజులు

en: 5 Days
te: 5 రోజులు

en: 6 Days
te: 6 రోజులు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
te: మీ సంకేతపదం మరియు ఇతర సూచనలు మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
te: వాడుకరి %name ఒక్కమాటు ప్రవేశపు లంకెని %timestampకి ఉపయోగించారు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరిపేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.
