LoginToboggan (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.
