LoginToboggan (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது
