LoginToboggan (7.x-1.2) - en to is translation catalogue (29 entries)

en: user
is: notandi

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Login
is: Innskráning

en: None
is: Engin

en: Password
is: Lykilorð

en: Link
is: Hlekkur

en: edit
is: breyta

en: You are not authorized to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa síðu.

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Add a role to the selected users
is: Bæta við hlutverki á valda notendur

en: security
is: öryggi

en: Log in
is: Skrá  inn

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Log out
is: Útskrá

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
is: Lykilorðið þitt og nánari upplýsingar hafa verið sendar á netfangið þitt.

en: Error saving user account.
is: Villa kom upp við að vista notanda.

en: Confirm e-mail address
is: Staðfesta netfang

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
is: Notandinn %name notaði einnota innskráningartengil hér þann %timestamp.

en: New user: %name (%email).
is: Nýr notandi: %name (%email).

en: Please re-type your e-mail address to confirm it is accurate.
is: Skrifaðu netfangið þitt aftur til að ganga úr skugga um að það séu ekki innsláttarvillur í því.

en: Access denied.  You may need to login below or register to access this page.
is: Aðgangi hafnað. Þú verður að skrá þig inn hér fyrir neðan eða nýskrá þig til að skoða þessa síðu.

en: You have successfully validated your e-mail address.
is: Þú hefur nú sannreynt netfangið þitt.

en: !username has applied for an account.
    
    !edit_uri
is: !username hefur sótt um notendaaðgang.
    
    !edit_uri

en: Username or e-mail address
is: Notandanafn eða tölvupóstfang

en: Username or e-mail
is: Notandanafn eða netfang

en: The password field is case sensitive.
is: Lykilorðareitur gerir greinarmun á há- og lágstöfum.

en: Login/Register
is: Innskráning/Nýskráning

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
is: Nánari leiðbeiningar hafa verið sendar á netfangið þitt.
