LoginToboggan (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Login
ta: உள் நுழை

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Link
ta: சுட்டி

en: edit
ta: மாற்று

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: 3 Months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: தங்கள் கடவுசொல் மற்றும் ஏனைய விபரங்கள் தங்களின் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Standard
ta: தரமானது

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன
