LoginToboggan (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: None
cy: Dim

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Link
cy: Dolen

en: edit
cy: golygu

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Add a role to the selected users
cy: Ychwanegu swyddogaeth i'r defnyddwyr dewisedig

en: Other
cy: Arall

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: New user: %name (%email).
cy: Defnyddiwr newydd: %user (%email).

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.

en: Validate URL
cy: Dilysu URL
