LoginToboggan (7.x-1.4) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: None
gu: એકે નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Link
gu: કડી

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Other
gu: અન્ય

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત
