LoginToboggan (7.x-1.4) - en to mr translation catalogue (15 entries)

en: user
mr: सदस्य

en: Disabled
mr: असमर्थ

en: Enabled
mr: समर्थ

en: None
mr: काहीच नाही

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Link
mr: दुवा

en: edit
mr: संपादन

en: You are not authorized to access this page.
mr: तुम्हाला या पानावर पोहोचण्याची मुभा नाही

en: User
mr: सदस्य

en: Access denied
mr: प्रवेश प्रतिबंधीत

en: Log in
mr: येण्याची नोंद

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Log out
mr: लॉग आऊट

en: Error saving user account.
mr: खाते संरक्षित करण्यामध्ये तृटी आली

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
mr: बाकी सगळ्या सुचना तुम्हाला विरोपाद्वारे(ईमेल) पाठवण्यात आल्या आहेत.
