LoginToboggan (7.x-1.5) - en to kn translation catalogue (17 entries)

en: user
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: You are not authorized to access this page.
kn: ನಿಮಗೆ ಈ ಪುಟ ನೋಡಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Access denied
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Log in
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Request new password
kn: ಹೊಸ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆ ಕೋರಿಕೆ

en: Log out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Access Denied
kn: ನಿಲುಕನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Standard
kn: ಶಿಷ್ಟ

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
kn: ನಿಮ್ಮ ಈ ಮೈಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಿದೆ
