Loginza (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Only site administrators can create new user accounts.
cy: Dim ond gweinyddwyr safle a all greu gyfrifon defnyddiwr newydd.

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Successfully added %identity
cy: Wedi ychwanegu %idnetity yn lwyddiannus
