Loginza (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Successfully added %identity
ta: %identity வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது
