Loginza (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
