Logman (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Method
ta: முறை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Close
ta: மூடு
