Spanish LOPD (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Operation
vi: Thao tác

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Database log messages to keep
vi: Các thông báo cần ghi lại vào CSDL

en: Asc
vi: Tăng dần
