Search Lucene API (7.x-3.0-unstable1) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Path
ml: വഴി

en: Node
ml: നോഡ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
