Search Lucene API (7.x-3.0-unstable2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Path
ta: பாதை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Node
ta: கணு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: OR
ta: அல்லது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: AND
ta: மற்றும்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்
